Đến dự Lễ kỷ niệm, về phía tỉnh Quảng Ngãi có đồng chí Bùi Thị Quỳnh Vân - Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy; đồng chí Đặng Ngọc Huy - Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy; đồng chí Đặng Văn Minh - Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; đồng chí Đinh Thị Hồng Minh - Phó Bí thư Tỉnh ủy. Cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Tỉnh ủy, các đồng chí Phó Chủ tịch UBND tỉnh.
Về phía Tập đoàn Dầu khí Việt Nam (Petrovietnam) có đồng chí Hoàng Quốc Vượng - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐTV Tập đoàn; đồng chí Lê Mạnh Hùng - Tổng Giám đốc Tập đoàn; cùng các đồng chí trong HĐTV, Ban Tổng Giám đốc, lãnh đạo các Ban và các đơn vị thành viên của Tập đoàn, các đồng chí nguyên là lãnh đạo Tập đoàn và BSR qua các thời kỳ.
Về phía Hội Dầu khí Việt Nam có TS. Nguyễn Quốc Thập - Chủ tịch Hội, cùng lãnh đạo các Ban và Văn phòng Hội.
Về phía BSR có đồng chí Nguyễn Văn Hội - Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐQT; đồng chí Bùi Ngọc Dương - Tổng Giám đốc, cùng các đồng chí Ủy viên BCH Đảng bộ, Thành viên HĐQT, Ban Tổng Giám đốc, Ban Kiểm soát, Trưởng các Ban chức năng, Văn phòng Công ty; lãnh đạo các Tổ chức đoàn thể chính trị Công ty; lãnh đạo các đơn vị thành viên, trực thuộc Công ty.
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/09/120230509090806.jpg?rt=20230509090811) |
Lãnh đạo tỉnh Quảng Ngãi, lãnh đạo Petrovietnam và lãnh đạo BSR chụp ảnh lưu niệm trước giờ bắt đầu chính thức Lễ kỷ niệm 15 năm thành lập BSR. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/09/320230509091431.jpg?rt=20230509091435) |
Tiết mục Đón bình minh lên do Văn Minh - người lao động BSR trình bày. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/09/620230509093011.jpg?rt=20230509093015) |
Các đại biểu làm Lễ chào cờ. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/09/820230509093158.jpg?rt=20230509093202) |
Toàn cảnh Lễ chào cờ tại Lễ kỷ niệm 15 năm ngày thành lập BSR. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/19/z4330674276819-6135d83938071ffbf77f5e72753badbf20230509194827.jpg?rt=20230509194829) |
Tổng Giám đốc BSR Bùi Ngọc Dương đọc diễn văn khai mạc Lễ kỷ niệm. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/10/338a986920230509100130.jpg?rt=20230509100134) |
Đồng chí Đặng Văn Minh - Chủ tịch UBND tỉnh Quảng Ngãi chúc mừng Lễ kỷ niệm 15 năm ngày thành lập BSR. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/11/1220230509115907.jpg?rt=20230509120129) |
Đồng chí Lê Mạnh Hùng - Tổng Giám đốc Petrovietnam phát biểu tại Lễ kỷ niệm. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/12/1920230509120219.jpg?rt=20230509120223) |
Chủ tịch HĐQT BSR Nguyễn Văn Hội phát biểu đáp từ. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/11/2420230509115822.jpg?rt=20230509115912) |
Chủ tịch HĐQT BSR Nguyễn Văn Hội trao biển tượng trưng số tiền BSR dành cho công tác an sinh xã hội tại tỉnh Quảng Ngãi trong 2 năm 2023 - 2024. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/11/2220230509115834.jpg?rt=20230509115912) |
Đồng chí Bùi Thị Quỳnh Vân - Bí thư Tỉnh ủy Quảng Ngãi và đồng chí Hoàng Quốc Vượng - Chủ tịch HĐTV Petrovietnam đại diện trao tặng Cờ thi đua của Chính phủ cho lãnh đạo BSR. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/11/2120230509115841.jpg?rt=20230509115912) |
Lãnh đạo tỉnh trao Bằng khen của tỉnh Quảng Ngãi cho đại diện BSR. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/11/2020230509115849.jpg?rt=20230509115912) |
Lãnh đạo Petrovietnam trao Kỷ niệm chương "Vì sự nghiệp Dầu khí" cho các cá nhân xuất sắc của BSR. |
![BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong BSR - 15 năm Khát vọng tiên phong](https://cdn-petrotimes.mastercms.vn/stores/news_dataimages/2023/052023/09/12/2620230509120903.jpg?rt=20230509120907) |
Lãnh đạo tỉnh Quảng Ngãi, lãnh đạo Petrovietnam, lãnh đạo BSR và các vị đại biểu chụp hình lưu niệm sau sự kiện. |
Thanh Hiếu - Thành Linh